เมื่อวันที่ 12 ตุลาคม 2565 บริษัท สยามซินดิเคทเทคโนโลยี จำกัด (มหาชน) และบริษัทในเครือ จัดโครงการ “จิตอาสา พัฒนาวัด ปีที่ 2” ณ วัดบางเตย ซอยนวมินทร์ 60 แขวงคลองกุ่ม เขตคลองกุ่ม จังหวัดกรุงเทพมหานคร
โดยมีผู้บริหารและพนักงานของบริษัท ฯ ร่วมบำเพ็ญประโยชน์ ด้วยการทำความสะอาดพระอุโบสถ ลานอเนกประสงค์ รวมไปถึงเก็บขยะโดยรอบบริเวณวัด
เพื่อเป็นการทำนุบำรุงและส่งเสริมพระพุทธศาสนา และเป็นการตอกย้ำเจตนารมณ์ของบริษัท ที่มุ่งมั่นทำประโยชน์เพื่อความยั่งยืนของสิ่งแวดล้อมและชุมชน
ข่าวสารและกิจกรรม
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/adhkloz02356.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/aghpruvxyz01.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/abfisyz03679.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/bcfglmnstz19.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/bcdeno134578.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/dfkprsvxyz05.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/bcghlnu02358.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/adfjlpqxy025.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/aefnovwz0146.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/bdemnrsuvw12.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20221118/beikmnxy0278.jpg)
CSR โครงการ "จิตอาสา พัฒนาวัด ปีที่ 2" ปี 2565
18.11.2022