จบไปเป็นที่เรียบร้อยกับกิจกรรมวิ่ง “EIT RUN 2023" 80 ปี วิศวกรรมสถานฯ ณ เขื่อนขุนด่านปราการชล จ.นครนายก
โดยในงานนี้ บริษัท สยามซินดิเคทเทคโนโลยี จำกัด (มหาชน) ได้ร่วมสนับสนุนกิจกรรมดีๆ จากสมาคมวิศวกรรมสถานแห่งประเทศไทย บรรยากาศงานวิ่งคึกคัก นักวิ่งกว่าห้าพันชีวิต นำทีมโดยผู้บริหารและพนักงาน วิ่งออกกำลังกาย ร่วมเสริมสร้างสุขภาพที่ดีแข็งแรงกันทั่วหน้า
ข่าวสารและกิจกรรม
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/deglntyz1569.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/afgmqruxz278.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/abdkmpswx138.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/abcefhlruw09.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/adgkmorst125.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/adfjkvwx0147.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/fikmnrsxy589.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/abjlmqvwz016.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/ehjorsvyz238.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20230727/bcdekwz01348.jpg)
สยามซินดิเคท ร่วมวิ่งมาราธอนในงาน “EIT RUN 2023" 80 ปี วิศวกรรมสถานฯ
27.07.2023