CEO townhall ซึ่งกิจกรรมนี้ จัดขึ้นทุกปี เพื่อรับฟังการสื่อสารของประธานเจ้าหน้าที่บริหาร ที่ท่านจะมาบอกเล่าเรื่องราวของสถานการณ์ของบริษัทในปีที่ผ่านมาว่าเราพบเจอกับอะไรบ้าง และเราก้าวผ่านมันมาได้อย่างไร มีเหตุการณ์สำคัญอะไร และรวมเป้าหมาย แผนกลยุทธ์ และทิศทางในปี ว่าเราจะต้องทำอะไรกันบ้างเพื่อสนับสนุนความเติบโตขององค์กรต่อไป
สาน์สจากประธานเจ้าหน้าที่บริหาร
คุณบพิตร กฤตยาเกียรณ
ข่าวสารและกิจกรรม
![](https://sst.co.th/uploads/news/20240214/cgjloqrtvwy5.jpg)
![](https://sst.co.th/uploads/news/20240214/dghprvwz1368.jpg)
CEO townhall ปี 2024
14.02.2024